Na'urar Kidayar Wutar Lantarki ta atomatik Don Tablet/Capsule/Gummy

Tsarin kwalabe na jigilar kaya ya bar kwalabe su wuce ta cikin na'ura. A lokaci guda, injin madaidaicin kwalbar ya bar kwalbar ta ci gaba da kasancewa a ƙasan mai ciyarwa ta firikwensin.

Tablet/capsules suna wucewa ta tashoshi ta hanyar rawar jiki, sannan ɗaya bayan ɗaya shiga cikin mai ciyarwa. Akwai na'urar firikwensin na'urar firikwensin wanda ke ta hanyar ƙididdigewa don ƙidayawa da cika takamaiman adadin allunan / capsules cikin kwalabe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

1. Tare da karfin jituwa.
Yana iya ƙidaya m Allunan, capsules da taushi gels, barbashi kuma iya yi.

2. Tashoshi masu girgiza.
Ta hanyar jijjiga don barin allunan/capsules a ware ɗaya bayan ɗaya don motsawa cikin santsi akan kowane tashoshi.

3. Akwatin tarin kura.
Akwai akwatin tarin kura don tattara foda.

4. Tare da babban cika daidaito.
Na'urar firikwensin Photoelectric yana ƙididdigewa ta atomatik, kuskuren cikawa bai kai matsayin masana'antu ba.

5. Tsarin musamman na feeder.
Za mu iya keɓance girman feeder bisa girman kwalban.

6. Binciken kwalabe ta atomatik.
Gano atomatik na firikwensin hoton lantarki mara kwalba, injin zai tsaya ta atomatik idan rashin kwalabe.

7. Sauƙaƙe aiki.
Zane mai hankali, ana saita sigogin aiki daban-daban kamar yadda ake buƙata, yana iya adana nau'ikan sigogi 10.

8. Kulawa mai dacewa
Mai aiki na iya aiki, tarwatsa, tsaftacewa da maye gurbin sassa tare da horo mai sauƙi, ba tare da kayan aiki ba.

Bidiyo

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

TW-8

TW-16

TW-24

TW-32

TW-48

Ƙarfin (BPM)

10-30

20-80

20-90

40-120

40-150

Wuta (kw)

0.6

1.2

1.5

2.2

2.5

Girman (mm)

660*1280* 780

1450*1100* 1400

1800*1400* 1680

2200*1400* 1680

2160*1350* 1650

Nauyi (kg)

120

350

400

550

620

Wutar lantarki (V/Hz)

220V/1P 50Hz

Za a iya keɓancewa

Kewayon aiki

daidaitacce daga 1-9999 kowace kwalban

Aiwatar da

00-5 # capsules, gels mai laushi, Diamita: 5.5-12 allunan al'ada, allunan sifa na musamman, allunan shafi, Diamita: 3-12 kwayoyi

Daidaiton ƙimar

>99.9%

Haskakawa

Ana iya fadada abin jigilar kaya idan na manyan kwalba.

Ana iya ƙera bututun cikawa bisa girman kwalbar da tsayi.

Na'ura ce mai sauƙi mai sauƙi don aiki.

Ana iya saita adadin cikawa cikin sauƙi a allon taɓawa.

An yi shi da duk bakin karfe don daidaitaccen GMP.

Cikakken atomatik kuma ci gaba da aiwatar da aiki, adana farashin aiki.

Za a iya sanye da kayan aikin layin samarwa don layin kwalba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana