Allunan Ta atomatik da Layin Kiɗaddiyar Kwalwar Capsule

Cikakken kwandon mu na atomatik da kirga kwamfutar hannu da layin kwalba yana ba da cikakkiyar maganin A-zuwa-Z don samar da magunguna da kayan abinci. Layin yana haɗawaatomatik rotary tebur,kwalban unscrambler,daidai kirgawa da cikawa,injin capping,induction sealing injikumana'ura mai lakabi.

An tsara shi don iyakar inganci, yana rage ƙimar aiki sosai yayin tabbatar da daidaito mai girma, daidaito da bin GMP. Wannan layin samarwa yana da kyau ga kamfanonin da ke neman cikakken sarrafa kansa, ceton aiki, da kuma hanyoyin samar da marufi masu inganci don capsules da allunan.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1.Kullun unscrambler

1.Kullun unscrambler

Unscrambler kwalban wata na'ura ce ta musamman da aka tsara don tsarawa ta atomatik da daidaita kwalabe don kirgawa da layin cikawa. Yana tabbatar da ci gaba, ingantaccen kwalabe na ciyarwa a cikin cikawa, capping da tsarin lakabi.

2.Rotary tebur

Tebur Rotary

An saka na'urar da hannu cikin kwalabe a cikin tebur na jujjuya, jujjuyawar turret za ta ci gaba da bugawa cikin bel mai ɗaukar nauyi don tsari na gaba. Yana da sauƙi aiki kuma wani ɓangaren da ba dole ba ne na samarwa.

3.Desiccant mai sakawa

Desiccant mai sakawa

Inserer na desiccant wani tsari ne na atomatik wanda aka ƙera don saka buhunan buhunan ruwa a cikin marufin magunguna, na gina jiki, ko kayan abinci. Yana tabbatar da ingantacciyar wuri, daidai kuma ba tare da gurɓatawa ba don tsawaita rayuwar shiryayyen samfur da kiyaye ingancin samfur.

4.Capping inji

Injin capping

Wannan injin capping yana da cikakken atomatik kuma tare da bel mai ɗaukar hoto, ana iya haɗa shi tare da layin kwalban atomatik don allunan da capsules.Tsarin aiki ciki har da ciyarwa, hular unscrambling, jigilar hula, saka hular, matsin hula, ƙwanƙwasa hula da zubar da kwalban.

An ƙirƙira shi daidai da daidaitattun GMP da buƙatun fasaha. Tsarin ƙira da ƙirar ƙirar wannan na'ura shine don samar da mafi kyawun, mafi inganci kuma mafi inganci aikin screwing cap a mafi girman inganci. Ana sanya manyan sassan injin ɗin a cikin ma'ajin wutar lantarki, wanda ke taimakawa guje wa gurɓataccen kayan aiki saboda lalacewa ta hanyar tuƙi.

5.Aluminum foil sealer

5.Aluminum foil sealer

Na'urar rufe murfin aluminum wata na'ura ce ta musamman da aka ƙera don rufe murfin bangon aluminum a kan bakin robobi ko gilashin gilashi. Yana amfani da shigar da wutar lantarki don dumama foil na aluminium, wanda ke manne da bakin kwalabe don ƙirƙirar hatimin iska, mai ƙwanƙwasa, da hatimin bayyananne. Wannan yana tabbatar da sabo samfurin kuma yana tsawaita rayuwar shiryayye.

6.Labeling Machine

6.Labeling Machine

Na'ura mai liƙa da kai wata na'ura ce ta atomatik da ake amfani da ita don yin amfani da tambarin manne kai (wanda kuma aka sani da lambobi) akan samfura daban-daban ko saman marufi mai siffar zagaye. Ana amfani dashi sosai a masana'antu kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan kwalliya, sinadarai, da dabaru don tabbatar da daidaito, inganci, da daidaiton lakabi.

7.Sleeve labeling machine

Injin alamar hannu

Ana amfani da wannan na'ura mai lakabin hannun riga a cikin abinci, abin sha, magunguna, masana'anta da masana'antar ruwan 'ya'yan itace don alamar kwalban wuyan kwalba ko alamar jikin kwalba da kuma raguwar zafi.

Ka'idar yin lakabi: lokacin da kwalban da ke kan bel ɗin na'ura ya wuce ta hanyar gano kwalban ido na lantarki, ƙungiyar masu sarrafa servo za ta aika da alamar ta gaba ta atomatik, kuma alamar ta gaba za ta goge ta ƙungiyar ƙafafun mara nauyi, kuma wannan lakabin za a sa hannu a kan kwalbar.

Bidiyo


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana