Injin kirgawa tare da jigilar kaya

Wannan injin yana tare da na'ura mai ɗaukar hoto wanda zai iya maimakon aiki don saka kwalabe bayan kowane lokaci cike. Na'ura tana da ƙaramin girma, babu sararin masana'anta.

Hakanan ana iya haɗa shi tare da wasu injuna don layin samarwa don gane cikakken atomatik.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙa'idar aiki

Injin Kidaya Tare da Mai Canjawa

Tsarin kwalabe na jigilar kaya ya bar kwalabe su wuce ta cikin na'ura. A lokaci guda, injin madaidaicin kwalbar ya bar kwalbar ta ci gaba da kasancewa a ƙasan mai ciyarwa ta firikwensin.

Tablet/capsules suna wucewa ta tashoshi ta hanyar rawar jiki, sannan ɗaya bayan ɗaya shiga cikin mai ciyarwa. Akwai na'urar firikwensin na'urar firikwensin wanda ke ta hanyar ƙididdigewa don ƙidayawa da cika takamaiman adadin allunan / capsules cikin kwalabe.

Bidiyo

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

TW-2

Iyawa(kwalabe / minti)

10-20

Ya dace da girman kwamfutar hannu / capsule

#00-#5 Capsule, taushi gel capsule, Dia.6-16mm zagaye/kwamfutar siffa ta musamman, Dia.6-12mm kwaya

Ciko kewayon(pcs)

2-9999(daidaitacce)

Wutar lantarki

220V/1P 50Hz

Wuta (kw)

0.5

Ya dace da nau'in kwalban

10-500ml zagaye ko square kwalban

Ƙididdigar daidaito

Sama da 99.5%

Girma(mm)

1380*860*1550

Nauyin inji(kg)

180


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana