1. Mono da matsawa na kwamfutar hannu bi-Layer.
2. Babban matsin lamba shine 100KN, Pre-matsi shine 16KN.
3. Tare da tsarin hydraulic.
4. Tsarin sauƙi na babban matsa lamba da tsarin pre-matsa lamba.
5. Duk layin dogo masu cika suna amfani da layin dogo mai gefe biyu, kuma duk sun kara da maki don tabbatar da rayuwar sabis na hanyoyin jagora.
6. Feeder yana da sauƙin rarrabawa, kuma dandamali yana da sauƙin daidaitawa.
7. Ɗauki tsarin lubrication sau biyu don man mai maiko da mai na bakin ciki.
8. Man mai ya fi dacewa don ɗaukar sashi, mai siriri galibi don ramuka da sauran sassan da ke buƙatar mai.
9. Akwai tsarin ɗaukar ƙura a cikin ɗakin matsi na kwamfutar hannu don tabbatar da tsaftacewa na ɗakin matsi na kwamfutar hannu. Akwai kuma yana da adaftar injin a ƙofar baya don haɗi tare da mai tara ƙura.
10. Tare da Pre-matsa lamba don cire iska daga cikawar mutu, don haka yana rage babban aikin extrusion kuma yana ƙara haɓaka aikin injin.
11. Cibiyar CNC ta kiyaye babban madaidaicin don naushi kuma ya mutu, Toolings ne 100% musanya.
12. Yana da sauƙi mai aiki da na'ura mai kulawa.Tablet lamba sassa kamar tsarin fitarwa, tsakiya turret da kwamfutar hannu fitarwa na'urar duk an yi su daga bakin karfe ko wadanda ba mai guba polymer kayan wanda ya bi GMP da FDA.
Samfura | GZPK720i | |||
Yawan tashoshin buga naushi | 51 | 65 | 83 | |
Nau'in Punch | D EU1"/TSM1" | B EU19/TSM19 | BB EU19/TSM19 | |
Gudun jujjuyawar Turret | RPM | 8-80 | ||
Min. fitarwa | Allunan/h | 48960 | 62400 | 79680 |
Max. fitarwa | Allunan/h | 489600 | Farashin 624000 | 796800 |
Max.Pre-matsi | KN | 16 | ||
Max.Main matsa lamba | KN | 100 | ||
Matsakaicin diamita na kwamfutar hannu | mm | 25 | 16 | 13 |
Matsakaicin zurfin cikawa | mm | 20 | ||
Nauyi | Kg | 3380 | ||
Girman latsa kwamfutar hannu | mm | 1294*1500*2000 | ||
Siffofin samar da wutar lantarki | Za a keɓance wutar lantarki mai aiki | |||
| Wutar lantarki 11KW |
●Nau'in mai bugun ƙarfi uku.
●Cikakken injin atomatik kuma duk ta aikin allon taɓawa.
●Ƙaddamar da ciyarwar da aka ƙera da ruwan wukake biyu.
●Fitarwa mai gefe biyu don babban aiki.
●Ana auna matsi kai tsaye ta hanyar transducer iri.
●Ƙirar transducer ƙira zai iya ɗaukar max.pressure na 100KN.
●Karancin amo kasa da 75 db.
●Ɗauki ciyarwa ta tsakiya wanda ya ƙunshi tsarin ciyarwa mai sau biyu wanda zai iya gane kariyar bambancin nauyin kwamfutar hannu lokacin da hopper ba shi da foda.
Gaskiya ce mai tsayi cewa mai ja zai gamsu da shi
mai karanta shafi lokacin dubawa.