MJP Capsule Rarraba da Injin goge baki

Model: MJP

Max.crashin kunya(pcs/minti):7000

Compressor Air: 0.25m3/min 0.3Mpa

Matsin lamba: 2.7m3/min -0.01Mpa

Ƙarfin wutar lantarki: 220V/1P50Hz

Girma (mm): 1200*500*1100

Nauyi (kg):40


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

MJP wani nau'i ne na kayan kwalliyar capsule mai gogewa tare da aikin rarrabuwa, ba a amfani da shi kawai don gogewar capsule da kawar da a tsaye, har ma yana raba samfuran da suka cancanta daga samfuran da suka lalace ta atomatik, ya dace da kowane nau'in capsule. Babu buƙatar maye gurbinsa.

Ayyukan injin yana da kyau kwarai, gabaɗayan injin ɗin yana ɗaukar bakin karfe da za a yi, buroshin zaɓin yana ɗaukar haɗin kai tare da saurin sauri, saukakawa na wargajewa, tsaftacewa sosai, saurin jujjuyawar injin ana sarrafa shi ta mai canzawa, yana iya ɗaukar babban farawa. matsa lamba tare da tsayayye a guje, soket ɗin sa sanye take da na'urar mirgina tare da sassauƙan aiki da inganci mai girma da kuma tsaftar gogewa. Ana iya raba samfuran da suka lalace gaba ɗaya.

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙarfin samarwa

70000 pcs/minti

Ƙarfi

220V/50Hz 1P

Nauyi

45kg

Jimlar Ƙarfin

0.18KW

Vacuum-shan ƙura

2.7m3/min

Jirgin da aka matsa

30 Mpa

Gabaɗaya Girma

900*600*1100mm (L*W*H)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana