NJP2500 Na'urar Cika Capsule Ta atomatik

NJP-2500 na'ura mai cike da capsule ta atomatik injin siyar da zafi ne wanda ake amfani da shi sosai don cika foda da barbashi cikin capsules mara kyau.

Yana gudanar da cikawa ta hanyar tsayawa, batches da sarrafa mitoci.

Na'ura na iya yin aikin aunawa ta atomatik, raba capsules, cika foda da shel ɗin capsule kusa.

Tsarin aiki gaba ɗaya ya dace da ƙa'idodin GMP.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Karin bayanai

Tsarin cikawa shine ta ƙirar ƙira, da ƙira mai daraja, amintacce da ƙarancin lalacewa da tsagewa.

An daidaita samfuran, ana iya musanya abubuwan haɗin gwiwa, maye gurbin gyare-gyaren sun dace da daidai.

Tsarin sarrafa wutar lantarki yana ɗaukar PLC, manyan abubuwan haɗin gwiwa duka ta SIEMENS.

Watsawa ya ɗauki ingantaccen tsarin kammala karatun digiri.

t rungumi cam downside zane don ƙara matsa lamba a atomizing farashinsa. Ramin Cam yana da mai sosai wanda ya rage sawa.

Yana ɗaukar jirgin sama a cikin tushen kashi, ƙa'idar 3D, sararin samaniya daidai da garantin bambance-bambancen kaya, kurkura mai dacewa sosai.

Dakin aiki ya rabu da wurin tuƙi. Duk abubuwan da aka gyara suna da sauƙin rushewa saboda ƙira ta musamman. Abubuwan da ake amfani da su sun dace da buƙatun masana'antu na magunguna.

Allon taɓawa tare da cikakkun ayyuka. Wannan na iya kawar da kurakurai kamar ƙarancin kayan aiki, ƙarancin capsule da sauran kurakurai.

Tare da ƙararrawa ta atomatik da kashewa, ƙididdigewa na ainihi da ma'aunin tarawa.

Ana iya kammala shi lokaci guda daban, aunawa, cikawa, ƙin yarda, capsule na rufewa, aikin fitarwa na ƙarshe.

NJP2500-Automatic-Capsule-Filling-Machine-4
NJP2500-Automatic-Capsule-Filling-Machine-1

Bidiyo

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

NJP-200

NJP-400

Farashin NJP-800

NJP-1000

Saukewa: NJP-1200

NJP-2000

Saukewa: NJP-2300

Saukewa: NJP-3200

Farashin NJP-3500

Saukewa: NJP-3800

Iyawa (Capsules/min)

200

400

800

1000

1200

2000

2300

3200

3500

3800

Nau'in cikawa

 

 

Foda, Pellet

No. na kashi maras kyau

2

3

6

8

9

18

18

23

25

27

Tushen wutan lantarki

380/220V 50Hz

Dace da Girman Capsule

Girman capsule00"-5" da kuma capsule aminci AE

Kuskuren cikawa

± 3% - 4%

Amo dB(A)

≤75

Yin ƙima

Babu komai capsule99.9% Cikakken capsule sama da 99.5

Girman Injin (mm)

750*680*1700

1020*860*1970

1200*1050*2100

1850*1470*2080

Nauyin Inji (kg)

700

900

1300

2400

Gane cikakkiyar samarwa ta atomatik

NJP2500 Na'urar Cike Kafsule Ta atomatik (3)

Vacuum-taimaka allurai

Mai ciyar da capsule ta atomatik

Capsule polisher tare da kin amincewa

Haɗin da ba shi da shinge zuwa layin samar da kwalbar ƙirga


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana