•Turret tare da sealer don guje wa zubar foda;
•Haɗin da ba shi da kyau;
•Biyu ƙayyadaddun ƙirar shaft, mafi kwanciyar hankali;
•Saurin haɓaka 20%.
Samfura | NJP-200 | NJP-400 | Farashin NJP-800 | NJP-1000 | Saukewa: NJP-1200 | NJP-2000 | Saukewa: NJP-2300 | Saukewa: NJP-3200 | Farashin NJP-3500 | Saukewa: NJP-3800 |
Iyawa (Capsules/min) | 200 | 400 | 800 | 1000 | 1200 | 2000 | 2300 | 3200 | 3500 | 3800 |
Nau'in cikawa |
|
| Foda, Pellet | |||||||
No. na kashi maras kyau | 2 | 3 | 6 | 8 | 9 | 18 | 18 | 23 | 25 | 27 |
Tushen wutan lantarki | 380/220V 50Hz | |||||||||
Dace da Girman Capsule | Girman capsule00"-5" da kuma capsule aminci AE | |||||||||
Kuskuren cikawa | ± 3% - 4% | |||||||||
Amo dB(A) | ≤75 | |||||||||
Yin ƙima | Babu komai capsule99.9% Cikakken capsule sama da 99.5 | |||||||||
Girman Injin (mm) | 750*680*1700 | 1020*860*1970 | 1200*1050*2100 | 1850*1470*2080 | ||||||
Nauyin Inji (kg) | 700 | 900 | 1300 | 2400 |
•Touch Screen, PLC tsarin kula da panel tare da LCD.
•Matsakaicin injin capsule don sanya capsule ya cancanci sama da 99%.
•Hopper foda mai cirewa don tsaftacewa da sauƙin daidaitawa auger mai sauƙi don canza ma'aunin nauyi.
•Zaɓin sauri mai sauƙi da daidaita tsayin capsule.
•Tsarin kula da Kayan Wutar Lantarki da aka amince da shi zuwa CE, da daidaitattun ƙasashen duniya.
•Saitin ɓangaren canji mai sauri da daidaito, mai sauƙin cire tebur mai juyi da taron mai ɗaukar zobe.
•Cikakkun wuraren rufe allurai da tebur mai jujjuya don haɗawa da tsire-tsire masu cika capsule gabaɗaya.
•Babban injin cam yana kiyaye turret na mold tare da duk kayan aikin da ke gudana tare da.
•Ma'auni kuma yana ba da garantin gabaɗaya na'ura mai aiki tare da mafi girman daidaito da daidaito.
Gaskiya ce mai tsayi cewa mai ja zai gamsu da shi
mai karanta shafi lokacin dubawa.