Shiryawa

  • Ciyarwar Kwalba/Tarin Rotary Tebur

    Ciyarwar Kwalba/Tarin Rotary Tebur

    Ana iya sanye wannan injin don yin aiki tare da cikakken kirgawa ta atomatik da layin cikawa. Juyawa mai jujjuyawa zai ci gaba da bugawa zuwa bel mai ɗaukar nauyi, zuwa aikin tsari na gaba. Easy aiki, shi ne ba makawa sashe na samarwa.

  • Semi-atomatik Counting Machine

    Semi-atomatik Counting Machine

    Wannan wani nau'i ne na ƙaramin injin ƙirgawa na atomatik na capsules, allunan, capsules gel mai laushi, da kwaya. Ana amfani da shi musamman a masana'antar harhada magunguna, ganye, abinci da masana'antun sinadarai.

    Inji yana da ƙaramin girma kuma yana da sauƙin aiki. Yana da zafi sayarwa a cikin abokan cinikinmu.

  • 4g kayan yaji cube wrapping machine

    4g kayan yaji cube wrapping machine

    TWS-250 marufi inji wannan inji ya dace da guda barbashi kayan na daban-daban murabba'in nadawa marufi, wannan inji ne yadu amfani a miya bouillon cube, dandano wakili, abinci, magani, kiwon lafiya kayayyakin. Injin yana ɗaukar tsarin kyamarar indexing, babban madaidaicin ƙididdiga, aikin barga da ƙaramar amo. Ana iya daidaita saurin aiki na babban motar tsarin watsawa ta hanyar mai sauya mitar. Injin yana da takarda mai launi na na'urar daidaitawa ta atomatik. Dangane da bukatun samfurin, abokin ciniki na iya zama marufi guda biyu na takarda. Dace da shirya alewa, kaji miyan cube da dai sauransu, murabba'in samfurori.

  • 10g kayan yaji cube wrapping inji

    10g kayan yaji cube wrapping inji

    TWS-350 na'ura mai shiryawa wannan injin ya dace da kayan barbashi guda ɗaya na samfuran rectangular daban-daban. Ana amfani da wannan nau'in na'urar nannade don shirya kowane nau'in cube mai murabba'i kamar kajin bouillon cube, sukari cube, cakulan da kuma koren wake tare da lebur ƙasa da baya. Sauƙi don aiki da kulawa da abokantaka.

  • Mashin damben cube

    Mashin damben cube

    1. Ƙananan tsari, mai sauƙin aiki da kulawa mai dacewa;

    2. Na'urar tana da ƙarfin aiki mai ƙarfi, kewayon daidaitawa mai faɗi, kuma ya dace da kayan marufi na yau da kullun;

    3. Ƙididdiga ya dace don daidaitawa, babu buƙatar canza sassa;

    4. Rufe yanki yana da ƙananan, ya dace da aiki mai zaman kansa da kuma samarwa;

     

  • Kayan Yakin Cube Roll Film Bag Packaging Machine

    Kayan Yakin Cube Roll Film Bag Packaging Machine

    1. Shahararriyar tsarin kula da PLC mai mahimmanci, allon taɓawa mai faɗi, dacewa don aiki

    2. Servo film ja tsarin, Pneumatic kwance sealing.

    3. Cikakken tsarin ƙararrawa don rage sharar gida.

    4. Yana iya kammala ciyarwa, aunawa, cikawa, rufewa, bugu na kwanan wata, caji (ƙarashe), ƙidayarwa, da kuma ƙaddamar da samfurin samfurin lokacin da yake ba da kayan abinci da kayan aiki;

    5. Hanyar yin jaka: na'ura na iya yin nau'in matashin kai da jakar tsaye-bevel, jakar naushi ko kuma bisa ga bukatun abokin ciniki.

  • Ruwa Mai Soluble Fim Dish Wanke Tablet Packaging Machine tare da Ramin Rage Zafi

    Ruwa Mai Soluble Fim Dish Wanke Tablet Packaging Machine tare da Ramin Rage Zafi

    Wannan injin ya dace da marufi da biscuits, noodles na shinkafa, kek ɗin dusar ƙanƙara, kek na wata, allunan effervescent, allunan chlorine, allunan wanki, allunan tsaftacewa, allunan da aka matse, alewa da sauran abubuwa masu ƙarfi.

  • TW-160T Atomatik Carton Machine Tare da Rotary Tebur

    TW-160T Atomatik Carton Machine Tare da Rotary Tebur

    Tshi kayan aiki ne yafi amfani ga kwalabe (zagaye, square, tiyo, siffa, kwalban abubuwa da dai sauransu), Bututu masu laushi don kayan kwalliya, kayan yau da kullun, magunguna da kowane nau'in kwalin kwali.

  • Aikace-aikacen Na'urar tattara blister Don injin wanki/Tsaftace Allunan

    Aikace-aikacen Na'urar tattara blister Don injin wanki/Tsaftace Allunan

    Wannan injin yana da aikace-aikacen fa'ida don abinci, masana'antar sinadarai.

    Ana iya amfani da shi don shirya kwamfutar hannu mai wanki a cikin blister ta kayan ALU-PVC.

    Yana ɗaukar shahararrun kayan duniya tare da hatimi mai kyau, anti-danshi, kariya daga haske, ta amfani da ƙirƙirar sanyi na musamman. Wani sabon kayan aiki ne a cikin masana'antar harhada magunguna, wanda zai haɗu da ayyukan biyu, don Alu-PVC ta hanyar canza ƙirar.

  • Doypack Packaging Machine Doy-Pack Packaging Machine Don Foda/Quid/Tablet/Capsule/Abinci

    Doypack Packaging Machine Doy-Pack Packaging Machine Don Foda/Quid/Tablet/Capsule/Abinci

    Buɗe zik din ta atomatik kuma buɗe jakar- ciyarwa ta atomatik- hatimi ta atomatik da buga kwanan watan ƙarewa - jakar da aka gama.

  • Injin fakitin doy-pack foda ta atomatik

    Injin fakitin doy-pack foda ta atomatik

    Buɗe zik din ta atomatik kuma buɗe jakar- feed ta atomatik- hatimi ta atomatik da buga ranar ƙarewar—jakar da ta ƙare..

    Ɗauki ƙirar layi, sanye take da Siemens PLC. Tare da babban daidaiton awo, ɗauko jakar ta atomatik da buɗaɗɗen jakar. Sauƙi don ciyar da foda, tare da rufe ɗan adam ta hanyar sarrafa zafin jiki (alamar Japan: Omron). Shi ne zaɓi na farko don ceton farashi da aiki. Wannan inji an yi shi ne na musamman don matsakaita da kanana kamfanoni don maganin noma da abinci na gida da waje.

  • Effervescent tube marufi inji

    Effervescent tube marufi inji

    Wannan nau'in na'urar tattara kayan bututu mai dacewa da kowane nau'in allunan effervescent tare da siffar zagaye.

    Kayan aiki suna amfani da kulawar PLC, fiber na gani, ganowar gani wanda yake tare da ingantaccen aiki, ingantaccen aiki. Idan akwai karancin allunan, bututu, iyakoki, murfin da sauransu, injin zai yi ƙararrawa kuma ta atomatik.

    Kayan aiki da kayan haɗin gwiwar kwamfutar hannu shine SUS304 ko SUS316L bakin karfe wanda ya dace da GMP. Ita ce mafi kyawun kayan aiki don kula da lafiya da masana'antar abinci.