Kayayyaki

  • Injin Kartin Katin

    Injin Kartin Katin

    Wannan jerin nau'ikan na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik, haɗe tare da fasahar ci gaba a gida da waje don haɗawa da haɓakawa, yana da halaye na aikin barga, babban fitarwa, ƙarancin amfani da makamashi, aiki mai dacewa, kyakkyawan bayyanar, inganci mai kyau da babban matakin sarrafa kansa. .

  • GZPK1060 Babban iya aiki ɓangarorin uku na kanti na babban saurin kwamfutar hannu

    GZPK1060 Babban iya aiki ɓangarorin uku na kanti na babban saurin kwamfutar hannu

    GZPK1060 wani nau'i ne na na'ura mai jujjuyawar kwamfutar hannu mai cikakken atomatik tare da kanti 3. Babban matsin lamba da Pre-matsa lamba duka biyu 100KN ne, ana samun allunan cikin sauƙi.

  • GZPK720 Injin matsawa kwamfutar hannu ta atomatik tare da matsa lamba har zuwa 100KN don Pharmaceuticals

    GZPK720 Injin matsawa kwamfutar hannu ta atomatik tare da matsa lamba har zuwa 100KN don Pharmaceuticals

    Wannan nau'in cikakken atomatik ne kuma mai wayo na latsa kwamfutar hannu tare da babban gudu. GZPK720 shine mafita mai kyau don samar da babban adadin adadin naúrar mono-Layer da bi-Layer Allunan. Yana tare da tashoshin ƙarfi guda biyu don mafi kyawun aiki. Injin yana da injinan servo don daidaita matsi na matsa lamba da ayyuka na zaɓi guda uku: nunin ƙarfin fitarwa, nunin ƙarfin ƙarfi da naushi na sama yana nuna nunin juriya.

  • Unscrambler Atomatik don Kwalban Girma daban-daban

    Unscrambler Atomatik don Kwalban Girma daban-daban

    Motar tana tuƙi ta hanyar tuƙi don tuƙa kwalban. Kwalbar da ke cikin bokitin ta ratsa ta tsakiyar kwalabe na kwalabe, kuma ana juyar da kwalbar daga kasan kwalbar zuwa saman kwalbar. Kwalbar da ke cikin tsagi mai madauwari ta ratsa cikin kwalbar kwalbar, Kasa sama kwalban don jujjuya kwalbar da ta gama. Daidaita saurin tsakanin ma'ajin da sarrafa kayan ajiyar, yin ɗakin ajiyar don kiyaye adadin adadin kwalabe a cikin kwalbar.

  • GZPK720i High gudun Pharmaceutical, Nutrition da Abinci aikace-aikace kwamfutar hannu matsawa inji

    GZPK720i High gudun Pharmaceutical, Nutrition da Abinci aikace-aikace kwamfutar hannu matsawa inji

    Wannan kayan aiki na'ura ce mai sauri mai jujjuyawar jujjuyawar kwamfutar hannu. Injin yana ɗaukar cikakken motar ba tare da sarrafa abin hannu ba. Yana iya yin kwamfutar hannu mai Layer biyu kuma.

  • Na'urar Kidayar Wutar Lantarki ta atomatik Don Tablet/Capsule/Gummy

    Na'urar Kidayar Wutar Lantarki ta atomatik Don Tablet/Capsule/Gummy

    Tsarin kwalabe na jigilar kaya ya bar kwalabe su wuce ta cikin na'ura. A lokaci guda, injin madaidaicin kwalbar ya bar kwalbar ta ci gaba da kasancewa a ƙasan mai ciyarwa ta firikwensin.

    Tablet/capsules suna wucewa ta tashoshi ta hanyar rawar jiki, sannan ɗaya bayan ɗaya shiga cikin mai ciyarwa. Akwai na'urar firikwensin na'urar firikwensin wanda ke ta hanyar ƙididdigewa don ƙidayawa da cika takamaiman adadin allunan / capsules cikin kwalabe.

  • Candies Atomatik/Gummy Bear/Gummies Bottling Machine

    Candies Atomatik/Gummy Bear/Gummies Bottling Machine

    Wannan nau'in na'ura ce ta ingantacciyar na'ura ta atomatik.

    Yana ɗaukar balagaggen fasaha don kirgawa da cika alewa da gummi a cikin kwalabe.

    Ana iya saita lambar cikawa cikin sauƙi ta allon taɓawa.

    Abubuwan da ake amfani da su suna tare da ƙananan ƙararrawa, aikin barga kuma tare da ƙananan ƙara. Yana tare da ƙananan kamfanonin abinci da matsakaici don ƙidayar atomatik da kayan aikin kwalba.

  • GZPK560 2-Layer cikakken atomatik maganin kwamfutar hannu tare da matsawa tashoshi uku har zuwa 100KN

    GZPK560 2-Layer cikakken atomatik maganin kwamfutar hannu tare da matsawa tashoshi uku har zuwa 100KN

    GZPK560 gefe guda ne, na'ura mai sauri mai sauri tare da tashoshi uku na matsawa don mafi kyawun aiki. Akwai shi a cikin wannan kwamfutar hannu mono-Layer da bi-Layer.

  • GZPK620 Bi-Layer high gudun kwamfutar hannu matsawa inji Pharmaceutical kwaya yin inji

    GZPK620 Bi-Layer high gudun kwamfutar hannu matsawa inji Pharmaceutical kwaya yin inji

    Wannan kayan aikin latsa kwamfutar hannu mai saurin jujjuyawa ce mai gefe biyu. Injin yana ɗaukar ciyarwar tilastawa sau biyu da ƙirar tsarin fitarwa sau biyu. Turret yana jujjuya da'irar don kammala matakai 2 na cikawa, ƙididdigewa, matsawa, babban matsawa.

    Ayyukan kayan aiki yana da kwanciyar hankali, injin yana aiki lafiya kuma ƙarar ta ragu. Wannan na iya maye gurbin saitin titin jagora don yin kwamfutar hannu mai layi biyu kuma.

  • Injin kirgawa tare da jigilar kaya

    Injin kirgawa tare da jigilar kaya

    Wannan injin yana tare da na'ura mai ɗaukar hoto wanda zai iya maimakon aiki don saka kwalabe bayan kowane lokaci cike. Na'ura tana da ƙaramin girma, babu sararin masana'anta.

    Hakanan ana iya haɗa shi tare da wasu injuna don layin samarwa don gane cikakken atomatik.

  • NEW Model Atomatik guda Layer high gudun matsawa inji

    NEW Model Atomatik guda Layer high gudun matsawa inji

    GZPK410 Single Sided High Speed ​​Pharmaceutical Tablet Latsa Tare da Babban Matsawa da Matsawa Pre damfara duka 100KN

  • Mai shigar da Desiccant ta atomatik

    Mai shigar da Desiccant ta atomatik

    Silinda mai toshe kwalban a kan kwalaben isar da hanyar isar da kwalbar ta toshe kwalaben da na'urorin na sama suka kawo a wurin da za a ɗora kayan bushewa, ana jira a ɗora mashin ɗin, kuma bakin kwalban yana daidaitawa tare da tsarin yankan. Motar mataki tana korar hanyar isar da jakar don fitar da jakar buhunan daga firam ɗin jakar buhunan buhu. Na'urar firikwensin lambar launi yana gano jakar bushewa kuma yana sarrafa tsawon jakar. Almakashi ya yanke buhun buhunan ya zuba a cikin kwalbar. Belin isar da injin isar da kwalaben yana isar da kwalaben magani na desiccant zuwa kayan aiki na gaba. A lokaci guda kuma, kwalban maganin da za a lodawa yana ƙara zuwa wurin da aka ɗora buhun buhu.

123456Na gaba >>> Shafi na 1/9