Punches & ya mutu don matsawa kwamfutar hannu

A matsayin muhimmin sashi na injin latsa kwamfutar hannu, ana kera kayan aikin kwamfutar hannu duk kanmu kuma an sarrafa ingancin sarrafawa. A cibiyar CNC, ƙungiyar samar da kwararru ta ƙwararru suna ƙira da masana'antun kowane kayan aikin Tables.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Fasas

A matsayin muhimmin sashi na injin latsa kwamfutar hannu, ana kera kayan aikin kwamfutar hannu duk kanmu kuma an sarrafa ingancin sarrafawa. A cibiyar CNC, ƙungiyar samar da kwararru ta ƙwararru suna ƙira da masana'antun kowane kayan aikin Tables.

Muna da ƙwarewar arziki don yin kowane irin-nau'i na zagi da ya mutu kamar zagaye na musamman, mai zurfi, beared, beged, m conma paring.

Bawai muna karɓar umarni ba ne, amma kuma ba na samar da mafita ko'ina don ingantaccen shirye-shirye don taimakawa abokan ciniki yin zaɓi da ya dace.

Ta hanyar cikakken bincike na pre-tsari ta hanyar ƙungiyar sabis na abokin ciniki don guje wa matsaloli. Tare da ingantaccen sarrafa tsarin aiki da kuma kammala rahoton dubawa don tabbatar da kowane kayan aikin zai iya tsayar da gwajin.

Dangane da bukatun abokin ciniki, ba kawai ba kawai daidaitaccen bugun da aka yi da mutu, kamar EU da kayan aiki na musamman don haɓaka biyan bukatun abokin ciniki. Abubuwan da albarkatun ƙasa daban-daban don zagi da mutu kuma suna da alaƙa, wanda kawai za'a iya aiwatar da shi tare da ƙwarewar ƙwarewar.

Manyan kayan aikin kwamfutar hannu ingantattun suna ba da damar latsa jari na kwamfutar hannu don yin nau'ikan allunan tebur daban-daban. Kayan aiki da yawa da yawa suna haɓaka fitarwa kuma rage girman lokacin samarwa.

Punches & ya mutu don matsawa kwamfutar hannu (4)
Punches & ya mutu don matsawa kwamfutar hannu (5)

Goyon baya

1. Bayan samarwa ya ƙare, cikakkiyar bincike game da kayan aiki wajibi ne;

2. Tsabtace ka goge madaidaicin madaidaici don tabbatar da tsabtace kayan aiki;

3. Tsaftace sharar gida a cikin kayan aikin kada a tabbatar da sharar gida a cikin akwati;

4. Idan an adana shi na ɗan lokaci, fesa shi da anti-tsatsa a bayan tsaftacewa da saka a cikin kofa mai sarrafa kanta;

5. Idan za a tanadi kayan aikin na dogon lokaci, tsaftace shi kuma a saka shi a cikin akwatin da ke da dizal a kasan.

Punches & ya mutu don matsawa kwamfutar hannu (3)

  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi